อนามัยที่รัก _เรื่องเสียว

• 0 ตอบ
  • 1718 อ่าน

ตอน_อนามัยที่รัก

ผมชื่ออาร์ท เป็นคนยโสธร ตอนนี้ผมอายุ 34 ปีแล้ว เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อต้นปี 53 ตอนนั้นผมเพิ่งเปิดบริษัทเป็นของตัวเองได้ไม่นานอายุตอนนั้นก็32ปี เปิด หจก ที่ยโสธรเป็นบริษัทซ่อมเครื่องจักรในโรงงานเดินทางต่างจังหวัดบ่อยๆ เริ่มเรื่องตอนนั้นก็ยังเล่น Hi5 อยู่ ผมก็เหงาไม่มีใครก็เลยค้นหาสาวๆในระแวกตัวจังหวัดไปเรื่อย จนได้ไปรู้จักกับน้องคนหนึ่งสมมุติชื่อน้องนุ่นละกัน น้องนุ่นทำงานอยู่อนามัยแห่งหนึ่งในอำเภอกุดชุม ผมคุยกับเธอมาเรื่อยๆสนิทกันมากขึ้นก็ขอเบอร์โท จากนั้นผมก็นัดน้องนุ่นกินข้าว วันแรกที่เจอกันผมนัดเจอน้องนุ่นที่ร้านขายเสื้อกีฬาของเพื่อนในตัวอำเภอวันนั้นมีการแข่งขันวอลเลย์บอล น้องนุ่นเป็นนักกีฬาด้วยเธอซ้อนมอไซค์มาจอดที่หน้าร้านขายเสื้อผ้ากีฬาของเพื่อนผมจากนั้นก็ชวนน้องนุ่นไปทานข้าวปกติ ก็เจอกันวันแรกก็ไม่คิดว่าจะต้องมีอะไรกันอยู่แล้ว ทานข้าวเสร็จก็ขับรถไปส่งเธอที่อนามัยห่างจากตัวอำเภอเป็นทางเปลี่ยวห่างจากตัวอำเภอประมาณ  8 กม จากวันนั้นน้องนุ่นก็ชวนผมมาสังสรรค์ที่บ้านเพื่อนในตัวอำเภอกุดชุม ผมก็ไปตามนัดมีการดื่มเบียร์กันด้วย น้องนุ่นดื่มเก่งไม่เบานั่งชิดกับผมตลอดเวลาผมก็คิดว่าวันนี้คงยังไม่ได้หรอกเพราะเพื่อนเธออยู่กันเยอะมาก ผมดื่มไปซักพักเธอดึงแขนผมไปที่ครัวหลังบ้านจากนั้นจู่โจมผมด้วยการจูบปากส่งลิ้นเข้ามาทักทายผมเป็นพลวันผมก็จูบตอบเธออยู่นานแต่ก็อย่างว่าคนเยอะทำอะไรก็คงไม่ได้ อีกอย่างเธอเมามากผมไม่ค่อยมีอารมนักกับคนเมา พอตกดึกผมจึงขับรถไปส่งที่ทำงานอนามัยของเธอ ระหว่างทางมีมอไซค์ฮอนด้าเวฟสีน้ำเงินคันหนึ่งขับปาดหน้ารถผม แสงไฟหน้ารถส่องเห็นผู้ชายคนหนึ่งกำลังลงจากรถจะมาถึงรถผมเธอบอกให้ผมขับรถหนี ผมก็เลยขับรถออกมาดิ่งไปที่บ้านผมซึ่งอยู่คนละอำเภอ วันนั้น ฝนตก พ่อกับแม่ผมก็ไม่อยู่บ้านจึงมีเพียงเราอยู่กันสองคน ผมเปิดห้องคาราโอเกะ ปูที่นอนให้เธอแล้วกะจะกลับห้องผมไปนอน แต่ด้วยความบ้านผมมันดูวังเวงมาก เพราะเธอนอนแปลกที่น้องนุ่นจึงขอร้องให้ผมนอนเป็นเพื่อนผมคิดในใจอ่าเข้าทางวันนี้งานเข้าแน่ ผมก็ถามว่าผู้ชายคนนั้นเป็นใครนุ่นบอกว่าเป็นแฟนเก่าเลิกกันแล้ว
  ด้วยความเมาประกอบกับอากาศเย็นผมกับเธอก็เลยนอนข้างๆกันแบบนั้นโดยที่ไม่ได้อาบน้ำ และแล้วบทเพลงแห่งกามมารมก็เริ่มขึ้น ผมพลิกขึ้นคล่อมเธอโน้มตัวจูบปากเธอส่งลิ้นเข้าไปพัวพันกับเธอเป็น จนนุ่นเริ่มตอบโต้ผมเราต่อสู้กันด้วยสงครามลิ้น ระหว่างนั้นผมสอดมือเข้าไปทางด้านชายเสื้อของนุ่นสอดเข้าไปบีบเนื้อแท้ใต้ยกทรงพร้อมกับบีบบี้นมเธออย่างมันมือ ผมใซ้ผ่านซอกคอ เลิกเสื้อนุ่นขึ้นก้มลงใช้ลิ้นทักทายหัวนมพร้อมกับกระดกรัวลิ้น สลับกับการดูด มือขวาผมเริ่มทำงานรูดกางเกงเธอออกพร้อมกับใช้เท้าทีบกางเกงเธอออกทางปลายเท้า ผมใช้มือพลิกขอบกางเกงในปลิ้นออกจากโหนกนูนของนุ่นไปไว้ด้านข้างพร้อมทั้งใช้นิ้วกรีดไปตามรอยแยกของเธอ จนน้ำหล่อลื่นของนุ่นเริมมา เธอแอ่นนมบดโหนกรับกับการโจมตีทั้งบนและล่าง ผมหยุดถอดกางเกงผมออก รูดควยแข็งแทบระเบิด จ่อปากเธอในท่า 69 ผมละเลงลิ้นทั้งตวัดและแยงลิ้นเข้าไปจนนุ่นสัยวทนไม่ไหวจับควยผมมาชักขึ้นลงพร้อมโมกให้ผมอย่างเมามัน ทั้งดูดทั้งชักเสียวสุดๆ จนผมทนไม่ไหว รีบถอนควยออกจากปากเธอ แล้วพลิกกลับลงมา เสียบรูเธอ ทั้งที่กางเกงในยังคาอยู่ ผมกดทีเดียวพรืด สุดลำแล้วชักเข้าออกช้าๆให้นุ่นชิน นุ่นส่งเสียงครางซี๊ด กอดเอวผมแน่นผมเร่งจังหวะส่งลำควยเข้าออกอย่างแรง ผับๆๆๆๆๆๆ  ผมยกขาเธอขึ้นพาดบ่า กดสุดๆแบบไม่ยั้ง เธอร้องหวีดสุดเสียง ผมประกบปากแลกลิ้นให้เธอครายเสียว ส่วนช่วงล่างยังทำงานต่อไปทั้งบดทั้งครึง ผมจะไม่ไหวอยู่แล้วจึงถอนควยออกมาพลิกเปลี่ยนท่าดึงเกม ให้เธออยู่ในท่าโก้งโค้งผมจ่อยัดควยเข้าไปด้านหลังทีเดียวมิดด้าม มือเธอจิกที่นอนแน่น ผมจับเอวนุ่นรั้งสวนกับผม จนแก้มตูดเธอกระเพื่อมตามแรงกระแทกของผม  ปาบๆๆๆๆๆๆ ปาบๆๆๆๆๆ ผมถอนควยออกมาจ่อที่รูตูดนุ่นนุ่นตกใจพอรู้ว่าปลายควยผมจ่อที่ประตูหลังพร้อมส่งเสียงอันแพ่วเบ่าว่า อย่าๆๆ สายไปแล้ว ผมดันเข้าไปทีละนิดละนิด เธอจะเดินหน้าส่ายก้นหนีผมรั้งเอวไว้ พร้อมทั้งดันส่งลำควยสวนเข้าไปจนมิดด้าม ผมแช่ไว้พักหนึ่ง ระหว่างนั้นมือทั้งสองข้างก็บี้ตูดเธอไปมา พร้อมทั้งเริ่มซอยช้าๆ ช้าๆ แล้วเริ่มกระแทกหนักขึ้นๆหนักขี้น จนนุ่นเริ่มครางกระเส่าคงมีอารมร่วมแล้วพอเริ่มเดินเครื่องลูกสูบเริ่มลื่น ผมรัวรูตูดนุ่นสนั่นหวันไหว จนนุ่นเป็นฝ่ายสวนก้นกระแทกกับผมเป็นจังหวะผมเสียวมากจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว ผมจับเอวเธอรัวกระแทกอย่างเร็ว เสียงเนื้อชนเนื้อ ดังสนั่นบ้าน ตับๆๆๆๆๆ ผมร้องครางสุดเสียงพร้อมทั้งพ่นพิษน้ำรักส่งเข้ารูตูดนุ่นจนหมด  อ่า.......อ่า.....อ่า.........ผมฟุบตัวลงกับแผ่นหลังของนุ่นส่งเสียงหอบอย่างมีความสุข ผมถอนควยออกมา นอนกอดเธอพักหนึ่งจากนั้นเราก็ไปอาบน้ำและเริ่มบรรเลงยกสองต่อในห้องน้ำ ผมกับนุ่นคบกันมา หนึ่งปี เอากันเกือบทุกที่ จนเมื่อปีใหม่ปี 54 ผมกับนุ่นก็เลิกกันเหตุเพราะนุ่นจับได้ว่าผมไปมีคนอื่น ทุกวันนี้เรายังติดต่อกันแบบพี่น้อง บางครั้งก็มีรื้อฟื้นความหลังบ้าง ถ้าว่างๆจะเล่าให้ฟังใหม่นะครับ .

คลิกที่รูปเพื่อกลับหมวดหมู่

อนามัยที่รัก _เรื่องเสียว | TopSecretXVDO

กลับหมวด รวมสุดยอดหนังโป๊ออนไลน์ เย็ดหี เอากันมากที่สุด

อยากเย็ด 180 :
หน้ากะหี 141 :
อาจโดนใจใครบ้าง 73 :
หีโต ทั้งนั้น 87 :
หีแหก 73 :
สาวทางบ้าน เธอช่างกล้า 909 :
ชุดนักเรียน 839 :
รวมสาวๆ ขาวๆ อึ๋ม!! 346 :
ตัดกางเกงเย็ดเลย ชอบๆ 878 :
เอากันมันสะเด้า 555 :
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: a year ago โดย topsecretxvdo »

ชุดนักเรียน

ชุดนักเรียน... ดู 839 ครั่ง

สาวงามซะด้วย

สาวงามซะด้วย ... ดู 2065 ครั่ง

อาหมวย ตาตี่

อาหมวย ตาตี่ ... ดู 785 ครั่ง

ดูดๆชักๆๆ

ดูดๆชักๆๆ... ดู 2284 ครั่ง

โดนเลยนะ

โดนเลยนะ... ดู 3067 ครั่ง

ก็แค่อยาก

ก็แค่อยาก... ดู 1635 ครั่ง

หีบานฉ่ำ

หีบานฉ่ำ... ดู 4781 ครั่ง

ตั้งใจมาอวด

ตั้งใจมาอวด... ดู 1486 ครั่ง

ดูดเนื้องก 555

ดูดเนื้องก 555... ดู 763 ครั่ง

นม เน้นๆ

นม เน้นๆ... ดู 1245 ครั่ง

อยากเย็ด

อยากเย็ด... ดู 180 ครั่ง

หน้ากะหี

หน้ากะหี... ดู 141 ครั่ง

หีแหก

หีแหก... ดู 73 ครั่ง

เลียหีให้ล้ม

เลียหีให้ล้ม... ดู 1338 ครั่ง

เมียสั่ง post

เมียสั่ง post... ดู 2125 ครั่ง

5000baht

5000baht... ดู 1026 ครั่ง

1

1... ดู 2612 ครั่ง

1

1... ดู 1973 ครั่ง

จิ๋มยิ้ม

จิ๋มยิ้ม... ดู 3401 ครั่ง

ตาแบ๊วเชียว

ตาแบ๊วเชียว... ดู 1454 ครั่ง

กล้วยมั้ยค่ะ

กล้วยมั้ยค่ะ... ดู 2663 ครั่ง

Girl acquires her pussy ravished

Girl acquires her pussy ravish... ดู 1001 ครั่ง

Sweet and innocent drilling

Sweet and innocent drilling ... ดู 530 ครั่ง

Sexual Harassment

Sexual Harassment... ดู 938 ครั่ง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8